1
/
trong số
4
WILSON Precision Tool@USA
6.6mm cacbua 3/32" -cắt thẳng- (3in1) Đặc biệt
6.6mm cacbua 3/32" -cắt thẳng- (3in1) Đặc biệt
Giá thông thường
$12.00
Giá thông thường
$12.00
Giá ưu đãi
$12.00
Đơn giá
/
trên
Giảm giá
Sử dụng mã
OFF20
để nhận
20%
giảm giá
cho tất cả đơn hàng
Không thể tải khả năng nhận hàng tại cửa hàng
| Tên sản phẩm | Mũi dũa WILSON-φ6.6mm 3 trong 1 - Cắt thẳng |
|---|---|
| Độ nhám | 3XC / 2XC / XC / C / M |
| Chất liệu | Chất liệu: Tungsten Carbide/Cấu tạo nguyên khối |
| Lớp phủ/Màu sắc | Lớp phủ TiN |
| Đường kính phần làm việc | 6.6mm |
| Chiều dài phần làm việc | 12.7mm |
| Đường kính chuôi | 2.35mm |
| Chiều dài chuôi | 25.4mm |
| Tổng chiều dài | 38.1mm |
| Tốc độ khuyến nghị | 15.000rpm-20.000rpm / 10.000rpm-15.000rpm |
| Hướng xoay | Xoay hai chiều |
| Đối tượng mục tiêu | Chuyên gia |
| Chức năng | Loại bỏ, Định hình & Làm bóng |
| Tính năng | Thiết kế cắt thẳng sắc bén giúp loại bỏ móng hiệu quả hơn. Cắt tròn ở phía trên là thiết kế an toàn, thân thiện với da, cho phép loại bỏ hiệu quả gel thừa từ biểu bì và thành bên. Hướng: Mũi dũa hoạt động hoàn hảo theo cả chiều kim đồng hồ và ngược chiều kim đồng hồ, giúp kỹ thuật viên thuận tay trái và thuận tay phải làm việc thoải mái. Sử dụng: Mũi dũa 3XC/2XC/XC/C dùng để loại bỏ gel móng siêu cứng; Mũi dũa M dùng để loại bỏ gel móng mềm. Lưu ý: Để tránh bị vỡ, không được làm rơi mũi dũa móng tay. |
Chia sẻ
