1
/
trong số
5
WILSON Precision Tool@USA
Mũi Carbide Thùng Nhỏ Đầu Bằng 3/32" 5.35 (XC - M)
Mũi Carbide Thùng Nhỏ Đầu Bằng 3/32" 5.35 (XC - M)
Giá thông thường
$10.00
Giá thông thường
$10.00
Giá ưu đãi
$10.00
Đơn giá
/
trên
Giảm giá
Sử dụng mã
OFF20
để nhận
20%
giảm giá
cho tất cả đơn hàng
Không thể tải khả năng nhận hàng tại cửa hàng
| Tên sản phẩm | Mũi mài thùng nhỏ WILSON-φ5,35mm - Vát mép |
|---|---|
| Độ nhám | XC / C / M |
| Chất liệu | Chất liệu thân: Tungsten Carbide Chất liệu bộ phận làm việc: Tungsten Carbide |
| Lớp phủ/Màu sắc | Lớp phủ TiN |
| Đường kính phần làm việc | 5,35mm |
| Chiều dài phần làm việc | 12,7mm |
| Đường kính thân | 2,35mm |
| Chiều dài thân | 25,4mm |
| Tổng chiều dài | 38,1mm |
| Tốc độ khuyến nghị | 15.000 vòng/phút - 20.000 vòng/phút |
| Hướng xoay | Xoay hai chiều |
| Đối tượng mục tiêu | Người mới bắt đầu |
| Chức năng | Loại bỏ, Định hình & Đánh bóng |
| Tính năng | Thiết kế hình thùng cung cấp diện tích tiếp xúc lớn hơn cho hiệu quả đánh bóng cao. Lớp phủ titanium nitride, TiN: tuổi thọ sử dụng vượt trội hơn 3 lần so với mũi mài không phủ. Sử dụng: Mũi mài XC/C dùng để loại bỏ móng gel siêu cứng; Mũi mài M dùng để loại bỏ móng gel mềm. Lưu ý: Để tránh bị vỡ, mũi mài móng không được làm rơi. |
Chia sẻ
