1
/
trong số
6
WILSON Precision Tool@USA
Mũi Khoan Kim Cương Tự Nhiên, Phiên bản Rãnh Làm Mát, Hình Nón 2.5
Mũi Khoan Kim Cương Tự Nhiên, Phiên bản Rãnh Làm Mát, Hình Nón 2.5
Giá thông thường
$15.00
Giá thông thường
$15.00
Giá ưu đãi
$15.00
Đơn giá
/
trên
Giảm giá
Sử dụng mã
OFF20
để nhận
20%
giảm giá
cho tất cả đơn hàng
Không thể tải khả năng nhận hàng tại cửa hàng
| Tên sản phẩm | Mũi giũa kim cương tự nhiên hình côn WILSON-φ2.5mm có rãnh làm mát |
|---|---|
| Độ nhám | XF / F / M |
| Kích thước hạt | XF 370# / F 320# / M 250# |
| Vật liệu | Vật liệu: Cacbua vonfram Lớp phủ hạt mài: Kim cương tự nhiên |
| Lớp phủ/Màu sắc | Không có lớp phủ |
| Đường kính phần làm việc | 2.5mm |
| Chiều dài phần làm việc | 7.0mm |
| Đường kính cán | 2.35mm |
| Chiều dài cán | 37.5mm |
| Tổng chiều dài | 44.5mm |
| Tốc độ khuyến nghị | 5.000 vòng/phút - 15.000 vòng/phút |
| Hướng xoay | Xoay hai chiều |
| Đối tượng mục tiêu | Người mới bắt đầu |
| Chức năng | Chuẩn bị biểu bì |
| Tính năng | ① Mũi giũa kim cương tự nhiên có bề mặt chống dính, hoạt động không rung và khả năng chống mài mòn vượt trội. ② Rãnh làm mát đảm bảo mài nhanh hơn, tản nhiệt tuyệt vời và loại bỏ vụn hiệu quả để giảm tắc nghẽn ③ Mũi giũa hình côn, mặt phẳng với cạnh góc nghiêng đảm bảo phù hợp hoàn hảo với bề mặt móng, cho phép nó trực tiếp nâng lớp biểu bì trong khi đánh bóng loại bỏ mô còn sót lại. Sử dụng: Để đẩy lùi da chết để xử lý lớp biểu bì. M – cho da cứng hơn, bám chặt hơn F – cho da bình thường XF – cho da nhạy cảm, mỏng Các mũi giũa chuẩn bị móng có 3 loại độ nhám: M, F và XF. Kích thước hạt mài của chúng được đánh dấu bằng các màu khác nhau. M (Trung bình): đánh dấu màu xanh lam, 250# F (Mịn): đánh dấu màu đỏ, 320# XF (Cực mịn): đánh dấu màu vàng, 370# Vui lòng tham khảo đánh dấu màu thứ hai trên cán mũi giũa móng. |
Chia sẻ
