1
/
trong số
6
WILSON Precision Tool@USA
Mũi phay bi cacbua kim cương tự nhiên 3/32" Hình cầu 3.1
Mũi phay bi cacbua kim cương tự nhiên 3/32" Hình cầu 3.1
Giá thông thường
$15.00
Giá thông thường
$15.00
Giá ưu đãi
$15.00
Đơn giá
/
trên
Giảm giá
Sử dụng mã
OFF20
để nhận
20%
giảm giá
cho tất cả đơn hàng
Không thể tải khả năng nhận hàng tại cửa hàng
| Tên sản phẩm | Mũi khoan kim cương tự nhiên WILSON-φ3.1mm hình quả bóng |
|---|---|
| Độ nhám | XF / F / M |
| Kích thước hạt mài | XF 370# / F 320# / M 250# |
| Vật liệu | Vật liệu: Cacbua vonfram Lớp phủ hạt mài: Kim cương tự nhiên |
| Lớp phủ/Màu sắc | Không phủ |
| Đường kính phần làm việc | 3.1mm |
| Chiều dài phần làm việc | 3.1mm |
| Đường kính cán | 2.35mm |
| Chiều dài cán | 41.4mm |
| Tổng chiều dài | 44.5mm |
| Tốc độ khuyến nghị | >20.000 vòng/phút |
| Hướng xoay | Xoay hai chiều |
| Đối tượng mục tiêu | Người mới bắt đầu |
| Chức năng | Sửa soạn biểu bì |
| Tính năng | Thiết kế hình quả bóng giúp dễ dàng quan sát để thực hiện các thao tác làm móng chi tiết. Mũi khoan này có thể được sử dụng để làm mịn bề mặt cắt thô sau khi cắt da bằng kềm, cải thiện kết quả chuẩn bị và giúp ngăn ngừa tình trạng xước măng rô. Mũi khoan kim cương tự nhiên có bề mặt chống dính, hoạt động không rung và khả năng chống mòn vượt trội. Công dụng: Để làm mịn bề mặt cắt thô sau khi cắt da bằng kềm, cải thiện kết quả chuẩn bị và giúp ngăn ngừa tình trạng xước măng rô. M – cho da cứng hơn, bám chắc hơn F – cho da bình thường XF – cho da nhạy cảm, mỏng Các mũi khoan chuẩn bị móng có 3 loại độ nhám: M, F và XF. Kích thước hạt mài của chúng được đánh dấu bằng các màu khác nhau. M (Trung bình): đánh dấu màu xanh lam, 250# F (Mịn): đánh dấu màu đỏ, 320# XF (Siêu mịn): đánh dấu màu vàng, 370# Vui lòng tham khảo dấu màu thứ hai trên cán mũi khoan móng. |
Chia sẻ
