1
/
trong số
4
WILSON Precision Tool@USA
5000344 Mũi Khoan Móng Tạo Hình Chuyên Nghiệp, Mũi Đa Năng Vonfram Carbua 3/32''
5000344 Mũi Khoan Móng Tạo Hình Chuyên Nghiệp, Mũi Đa Năng Vonfram Carbua 3/32''
Giá thông thường
$12.00
Giá thông thường
$12.00
Giá ưu đãi
$12.00
Đơn giá
/
trên
Giảm giá
Sử dụng mã
OFF20
để nhận
20%
giảm giá
cho tất cả đơn hàng
Không thể tải khả năng nhận hàng tại cửa hàng
| Độ nhám | M |
|---|---|
| Chất liệu | Chất liệu chuôi: Tungsten Carbide Chất liệu phần làm việc: Tungsten Carbide |
| Lớp phủ/Màu sắc | Không phủ |
| Đường kính phần làm việc | 6.0mm |
| Chiều dài phần làm việc | 14.5mm |
| Đường kính chuôi | 2.35mm |
| Chiều dài chuôi | 38.2mm |
| Tổng chiều dài | 52.7mm |
| Tốc độ khuyến nghị | 15.000 vòng/phút - 20.000 vòng/phút |
| Hướng quay | Một chiều |
| Đối tượng mục tiêu | Người mới bắt đầu |
Chia sẻ
