1
/
trong số
4
WILSON Precision Tool@USA
Mũi Khoan Móng Bạc Đầu Tròn UNC 3/32"
Mũi Khoan Móng Bạc Đầu Tròn UNC 3/32"
Giá thông thường
$10.00
Giá thông thường
$10.00
Giá ưu đãi
$10.00
Đơn giá
/
trên
Giảm giá
Sử dụng mã
OFF20
để nhận
20%
giảm giá
cho tất cả đơn hàng
Không thể tải khả năng nhận hàng tại cửa hàng
| Tên sản phẩm | Mũi khoan tròn WILSON-φ1.6mm |
|---|---|
| Độ nhám | M |
| Chất liệu | Chất liệu: Cacbua vonfram/Kết cấu nguyên khối |
| Lớp phủ/Màu sắc | Không phủ |
| Đường kính phần làm việc | 1.6mm |
| Chiều dài phần làm việc | 7.5mm |
| Đường kính chuôi | 2.35mm |
| Chiều dài chuôi | 37.5mm |
| Tổng chiều dài | 45mm |
| Tốc độ khuyến nghị | 5.000rpm-15.000rpm |
| Hướng xoay | Xoay kép |
| Đối tượng mục tiêu | Người mới bắt đầu |
| Chức năng | Chuẩn bị lớp biểu bì |
| Đặc điểm | Hình thùng mini: thiết kế đầu nhỏ mang lại tầm nhìn rộng để làm việc chi tiết. Mũi khoan được nâng cấp được thiết kế đặc biệt để làm mịn các vết chai cứng dọc theo thành bên nhanh hơn. Lưu ý: Để tránh bị vỡ, không được làm rơi mũi khoan móng. |
Chia sẻ
