1
/
trong số
4
WILSON Precision Tool@USA
Mũi giũa cacbua bạc làm sạch biểu bì Snake Head 3/32"
Mũi giũa cacbua bạc làm sạch biểu bì Snake Head 3/32"
Giá thông thường
$10.00
Giá thông thường
$10.00
Giá ưu đãi
$10.00
Đơn giá
/
trên
Giảm giá
Sử dụng mã
OFF20
để nhận
20%
giảm giá
cho tất cả đơn hàng
Không thể tải khả năng nhận hàng tại cửa hàng
| Tên sản phẩm | Đầu mài WILSON-φ1.6mm làm sạch biểu bì |
|---|---|
| Độ nhám | C / M |
| Chất liệu | Chất liệu: Tungsten Carbide/Cấu trúc nguyên khối |
| Lớp phủ/Màu sắc | Không phủ |
| Đường kính phần làm việc | 1.6mm |
| Chiều dài phần làm việc | 2.6mm |
| Đường kính thân | 2.35mm |
| Chiều dài thân | 42.4mm |
| Tổng chiều dài | 45mm |
| Tốc độ khuyến nghị | 5.000 vòng/phút - 15.000 vòng/phút |
| Hướng xoay | Xoay hai chiều |
| Đối tượng mục tiêu | Người mới bắt đầu |
| Chức năng | Chuẩn bị biểu bì |
| Tính năng | Hình nấm mini: đầu nhỏ giúp nhìn rõ và có tầm nhìn rộng để làm việc chi tiết. Cách sử dụng: Loại bỏ biểu bì và da chết; làm mịn vùng biểu bì và nâng biểu bì Lưu ý: Để tránh bị gãy, các mũi khoan móng không được làm rơi. |
Chia sẻ
